MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe /3  mwezi O 4 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA

Lot 50 A ambacho kinaiwakilisha Mam
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es

kama “Mwajiri”) kwa upande mmo

J‘fﬂ-ﬁm, S.L.P. 2&6 ;
laka ya Elimu na Mafunzo ya

Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
ja;

NA

Vidinu W Wusegin ... 92 . _MiSusge

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
LMEA

KWA KUWA Mwaiiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya L i AA

KWA KUWA Mwajiri a efanya majadiliano na Fundi kwa ajili
Elicleenr. 27 £, AL B ATLIBL Tran  Kias

_ya kazi ya
Lemwnln CASMmscenirod Etock

< ENG & A

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro

Pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha nam

na kazi itakavyofanyika;
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania _ ¥ '5?; m/ =
atafanya kaziya £ezciesone. 27 King masharti yaliyo katika
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama

» Fundi
Mkataba huy,

“Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundj

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(€) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ¥a gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi s na

(f) Baada ya kukamilika kwa “muda Wa matazamio™:5 ya gharama ya Ufundj,

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI waA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|

(a) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _ /2  mwezi
au tarehe nyingine kabla ay
tarehe nyingine kabla au
kumbukumbu kwa maandishi
Zitasaini,

Dép 2022
baada ya tarehe tajwa. fwapn Fundi atakabidhiwa

baada ya tarehe tajwa, pande zote zZitaweka
siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbilj

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani va siky _ﬁt toka tarehe ya makabidhiang ya kazi
a

hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko y jenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siky ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika,

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mka

taba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU wA FUND|
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
Eltcteicn, o £ BISTRIA Y GonS
(a) Kuteageneza n.a_kufagr_zg — na kukamilisha ujenzi kama

inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of Mmaterials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi {

work programme)ndani ¥a siku 7 tangu tarehe
va kusaini Mkataba huy ilj kupata

Kibali cha Mwajiri,
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHAH‘ &

e -
4. — > ( o o
Jinad_i'tU_ﬁm [\4 HG’I’EﬁJ Saini: ‘%%ﬁ*ﬁ%ﬁﬁﬁ*ﬁ

Wadhifa: ERLOL oo CTZEE & o o2

Mbele ya (Shahidi)

Jina: ZH"”‘”" Azza Saini: 7

Wadhifa: S /C:z E ) 6/M/E thgrehe: %/a/ﬁ/ Zazz

IMESAINIWA NA FUND|

Mbele ya S aF
Jina: }érz?bu HH@(%’&"’ Saini: %

Wadhifa: ; amty) [Umigme Tarehe: 15 7 4:?4/ 24’?.5__

Mbele ya (Shahidi)
Jina: )W / 6/7{4 EL 1’(.’ féﬁ Saini: IWI '5"'.-’3-‘3-
Wadhifa; ’PW ﬁpf Tarehe: / 3 E: 4 _Zd 2 '2
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